Chào mừng bạn đến với AZ9193 Store!

Thuốc Aspirin Member's Mark 2x365 Viên

Thương hiệu: Khác | Mã SP: 078742288161
250,000₫
Thêm vào yêu thích
- +

Khuyến mãi cực lớn

Nhập thông tin khuyến mãi cho mỗi sản phẩm trong mô tả ngắn
Gọi 0909 591 550 (9:00 - 19:00) để được tư vấn miễn phí

⭐️Aspirin có tác dụng hạ sốt và giảm đau, từ cơn đau nhẹ đến đau vừa như: đau cơ, đau răng, cảm lạnh thông thường, và nhức đầu.
⭐️Thuốc cũng có thể được sử dụng để giảm đau và sưng do viêm khớp. Aspirin là một salicylate và là thuốc kháng viêm không steroid (NSAID). Aspirin hoạt động bằng cách ngăn chặn một loại vật chất tự nhiên trong cơ thể của bạn để giảm đau và sưng.
⭐️Thuốc giảm đau Member's Mark Low Dose Aspirin 81mg còn có khả năng ngăn ngừa cục máu đông, từ đó sẽ giảm nguy cơ đột quỵ và đau tim, thông qua cơ chế làm loãng máu, giảm nguy cơ hình thành cục máu đông, làm giảm nguy cơ tái phát đau tim, đột quỵ.
⭐️Giảm đau Member's Mark Low Dose Aspirin 81mg với hàm lượng thấp - chỉ 81mg, thích hợp để bổ sung hàng ngày phòng chống cơn đau tim. Sản phẩm được bác sĩ khuyến cáo là nên sử dụng, nó có thể giúp làm giảm nguy cơ đau tim tái phát 30%.
⭐️Sản phẩm hiệu quả số một được các chuyên gia khuyên dùng cho bệnh nhân đau tim hoặc có nguy cơ đau tim.
⭐️Viên uống không chứa caffeine, không có natri, được phủ một lớp bên ngoài giúp giảm ảnh hưởng đến dạ dày.
Một set 730 viên gồm 2 lọ thuốc Aspirin - Mỗi lọ 365 viên
⭐️Hướng dẫn sử dụng: ⭐️
+ Đối với người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: dùng 4 đến 8 viên mỗi liều, các liều dùng cách nhau ít nhất 4 tiếng. Không dùng quá 48 viên trong vòng 24 tiếng nếu không có sự chỉ định của bác sĩ.
+ Không dùng cho trẻ em dưới 12 tuổi nếu không có sự chỉ định của bác sĩ.
+ Bạn nên tham khảo ý kiến của bác sĩ nếu muốn sử dụng lâu dài để phòng ngừa bệnh tim.
+ Phụ nữ mang thai, cho con bú, người đang uống thuốc điều trị hoặc bất kỳ thực phẩm chức năng khác phải có sự đồng ý của bác sĩ mới được sử dụng.
⭐️⭐️Một số lưu ý:
- Không dùng nếu bạn quá mẫn cảm với thành phần của thuốc
- Nếu bị viêm loét dạ dày, tá tràng,.. tốt nhất không nên dùng
- Một số tác dụng phụ có thể xảy ra: Phát ban, sưng tấy, sốc, hen suyễn.