Viên NénGiảm Đau EQUATE Extra Strength Acetaminophen, 500 mg, Hủ 200 Viên
SKU:681131112543 Hết hàng
-29%
275,000₫
390,000₫
Mô tả
Xuất Xứ: Mỹ - Mua Tại Siêu Thị Walmart
Kích Thước: Hủ 200 viên
Loại: Viên Nén
Định lượng: Acetaminophen Caplets 500mg
--------------------
Viên nén giảm đau cường độ cao Equate Extra Strength Acetaminophen là lựa chọn thuận tiện và hiệu quả khi bạn gặp phải tình trạng đau đầu hoặc các cơn đau khác. Viên nén giảm đau của chúng tôi được chế tạo để cung cấp sự giảm đau nhanh chóng cho cơn đau cơ, sốt và các triệu chứng đau khác, vào bất kỳ lúc nào trong ngày hoặc đêm. Mỗi viên nén không chứa aspirin, caffeine và gluten, do đó an toàn cho những người có độ nhạy cảm hoặc hạn chế chế độ ăn, và có lớp phủ giúp dễ nuốt.
--------------------
Equate Extra Strength Acetaminophen Pain Reliever Caplets, 500 mg, 200viên:
- Giảm đau cường độ cao/giảm sốt.
- Không chứa aspirin, caffeine, và gluten.
- Phù hợp cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên.
- Thành phần hoạt chất tương tự Tylenol Extra Strength.
- Hoạt chất trong mỗi viên: Acetaminophen 500 mg (giảm đau/giảm sốt).
